Search This Blog

Loading...

October 11, 2012

UMBEA WA SIKU:UBUSY UNANIKOSESHA MAUTAMU YA BONGO......HII NI LALA MKE WA MTU LETEWA MTOTO NA MKE!!!!!!MSANII CHEGE ASHUTUMIWA KUMZINI MKE WA MTU MPAKA KUMTOTOSHA MTOTO!!!! MPOOO SIKILIZA UHONDO MZIMA......



CHEGE ZE BINGWA WAKUTOTOSHA!!!!!! MSIMZINGIZIE BWANA MBONA CHEGE ANAFANANA NA HUYU KAKA HAPA PIA BWANA!!!!!!YALAAAAAH!!!!MTUME...WEWE MUME WA SALMA UTAFUNGWA WEEE!!!! SHAURI YAKO!!! UNAUHAKIKA MTOTO WA CHEGE ULIMSHIKIA MKEO MGUU AKIPEWA DOZI??????ALIKUELEZA UTAMU ULIOUPATA MPAKA KUMTUNGA MTOTO ULIKUWA WA CHEGE?? WEWE MUME MWENYEWE FALA MPAKA UNASAIDIWA KUZALISHIWA MTOTO KWELI MBEGU ZAKO ZINATOTOA? HEBU MSIWACHAFUE WASANII WA TMK BWANA!!!!!!

No comments:

Post a Comment

ABUSIVE LANGUAGE IS NOT ALLOWED TO THIS BLOG. THANK U FOR UR COOPERATION

Note: Only a member of this blog may post a comment.

YOU MAY ALSO LIKE THIS

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...