Search This Blog

Loading...

October 20, 2012

BREAKING NEWS......SOPHIA SIMBA ASHINDA NA NDIO MAMA WA WAMAMA WA UMOJA WA WANAWAKE TANZANIA NA WANAWAKE WA MAREKANI TUNAKUPONGEZA SANA MAMA LETU!!!!!!!!!

Mama wa shoka!!!!!! mama mkakamavu !!!!!mama wa heshima!!!! Hongera sana wanawake wote tunakuamnia unaweza kwani tunafuata nyendo zako. Kutoka Bungeni hizi ni habari za TMZ (TG).....Tanzanite Glamour ndio TMZ ya kupasua na kutoa habari za ukweli live.......

HONGERA SANA MAMA YETU.......







No comments:

Post a Comment

ABUSIVE LANGUAGE IS NOT ALLOWED TO THIS BLOG. THANK U FOR UR COOPERATION

Note: Only a member of this blog may post a comment.

YOU MAY ALSO LIKE THIS

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...