Search This Blog

Loading...

July 22, 2012

SALAMU ZA RAMBI RAMBI KWA WALIOKUBWA NA MSIBA WA MELI VISIWANI ZANZIBAR KUTOKA DMK GLOBAL PROMOTIONS.

ON BEHALF OF DMK GLOBAL PROMOTIONS AND COMPANIES & DMK411.BLOGSPOT.COM ,TUNAPENDA  KUUNGANA NA WATANZANIA WOTE KUOMBOLEZA VIFO VYA NDUGU ZETU VILIVYO TOKEA KATIKA AJALI YA MELI VISIWANI ZANZIBAR,TUNAWAOMBEA MAJERUHI WAPONE HARAKA NA MUNGU AWAZIDISHIE NGUVU NA FARAJA WANAFAMILIA WALIOPOTEZA NDUGU ZAO !!

No comments:

Post a Comment

ABUSIVE LANGUAGE IS NOT ALLOWED TO THIS BLOG. THANK U FOR UR COOPERATION

Note: Only a member of this blog may post a comment.

YOU MAY ALSO LIKE THIS

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...