Search This Blog

Loading...

April 7, 2012

STEVEN KANUMBA:JIJI LA DAR ES SALAAM LAPATA VILIO,MAMIA WA MIMINIKA NYUMBANI KWA KANUMBA, WATU WAZIMIA,HOFU YATANDA, MAJONZI MENGI, WENGI WAKUTWA WAKIHUZUNIKA.

WEMA SEPETU X WA KANUMBA AANGUA KILIO KWA MAJONZI MAKUBWA.

WABUNGE WAHUDHURIA 


KANUMBA MWANANGU KANUMBAAAA



                                                     GARI  YA MAREHEMU KANUMBA


Wooper Alizimia.


SOURCE: TZ MEDIA& FB


No comments:

Post a Comment

ABUSIVE LANGUAGE IS NOT ALLOWED TO THIS BLOG. THANK U FOR UR COOPERATION

Note: Only a member of this blog may post a comment.

YOU MAY ALSO LIKE THIS

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...