Search This Blog

Loading...

February 23, 2012

DIAMOND ASHEREHEKEA USIKU HUU KWA KUPATA JIKO!!!!! IRENE UWOYA ATWANGA MIMBA NJE YA NDOA

Shopping ya Dubai kwa wema ilikuwa kwaajili ya harusi yake, hongera Wema sepetu hahahahahahahha
Kidume cha mbegu kidogo ila twaambiwa mambo yake makubwa......Mr Nasib aka Diamond Baby Ya Wema.


Aliwaambia kuwa alitoa nje ya ndoa jamani??????? khaaa maudaku ya bongo funga kazi.....Lea mimba Uwoya, ila kwa drama zilizokuwa zikiendelea katika ndoa yako mimi binafsi nadhani ilikuwa mapema sana kuzaa mtoto wa pili. Kila la heri kutoka Tanzanite glamour......


No comments:

Post a Comment

ABUSIVE LANGUAGE IS NOT ALLOWED TO THIS BLOG. THANK U FOR UR COOPERATION

Note: Only a member of this blog may post a comment.

YOU MAY ALSO LIKE THIS

Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...